ZRTUBE dara pọ̀ mọ́ Tube & Wire 2024 láti ṣẹ̀dá ọjọ́ iwájú! Àgọ́ wa ní 70G26-3
Gẹ́gẹ́ bí olórí nínú iṣẹ́ páìpù, ZRTUBE yóò mú ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun àti àwọn ojútùú tuntun wá sí ìfihàn náà. A ń retí láti ṣe àwárí àwọn àṣà ìdàgbàsókè ọjọ́ iwájú ti iṣẹ́ páìpù pẹ̀lú yín àti láti fi ìmọ̀ ẹ̀rọ tó gbajúmọ̀ jùlọ àti dídára ZRTUBE hàn. Ẹ jẹ́ kí a péjọpọ̀ níbi ìfihàn Tube & Wire 2024 láti ṣí orí tuntun nínú iṣẹ́ páìpù!
Tube & Wire Düsseldorf jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ìfihàn àgbáyé tó tóbi jùlọ ní àgbáyé fún iṣẹ́ ìṣẹ̀dá tube, fitting, waya àti spring. Ìfihàn náà máa ń wáyé ní gbogbo ọdún méjì, ó sì máa ń fa àwọn ògbóǹkangí àti àwọn oníṣòwò láti gbogbo àgbáyé mọ́ra. Ìfihàn náà bo ìṣiṣẹ́ paipu, ohun èlò ìṣelọ́pọ́, àwọn ohun èlò, irinṣẹ́ àti àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ tó jọra, ó ń ṣe àfihàn àwọn àṣà tuntun nínú iṣẹ́ náà àti àwọn ojútùú tuntun. Ìfihàn náà tún pèsè ìpìlẹ̀ fún ìbánisọ̀rọ̀ àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀, ó ń fún àwọn olùfihàn àti àwọn àlejò ní àǹfààní láti kọ́ nípa àwọn ìdàgbàsókè tuntun nínú iṣẹ́ náà, láti dá àwọn olùbáṣòwò sílẹ̀ àti láti wá àwọn alábàáṣiṣẹpọ̀. Gẹ́gẹ́ bí ìṣẹ̀lẹ̀ pàtàkì nínú iṣẹ́ tube àti waya, ìfihàn Tube & Wire Düsseldorf ń fún àwọn ògbóǹkangí nínú iṣẹ́ náà ní ìpìlẹ̀ pàtàkì láti fi àwọn ọjà hàn, láti pa àwọn ìrírí pọ̀ àti láti jíròrò àwọn ìdàgbàsókè ọjọ́ iwájú.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-16-2024
