Ní àárín sí ìbẹ̀rẹ̀ oṣù kẹrin, iye owó irin alagbara kò dínkù sí i nítorí àìtó ìpìlẹ̀ tó wà nínú ìpèsè tó pọ̀ àti ìbéèrè tó kéré. Dípò bẹ́ẹ̀, ìbísí tó lágbára nínú ọjọ́ iwájú irin alagbara mú kí iye owó ọjà pọ̀ sí i gidigidi. Ní ìparí ìṣòwò ní ọjọ́ kọkàndínlógún oṣù kẹrin, àdéhùn pàtàkì nínú ọjà ọjọ́ iwájú irin alagbara ti oṣù kẹrin ti pọ̀ sí i ní 970 yuan/tón sí 14,405 yuan/tón, èyí tó jẹ́ ìbísí tó jẹ́ 7.2%. Afẹ́fẹ́ tó lágbára wà nínú ọjà ọjọ́ iwájú, àti pé iye owó tó wà ní ọjà náà ń tẹ̀síwájú láti gòkè. Ní ti iye owó ọjà, irin alagbara tí a ti yípo tútù 304 padà sí 13,800 yuan/tón, pẹ̀lú iye owó tó jẹ́ 700 yuan/tón ní oṣù náà; irin alagbara tí a ti yípo 304 padà sí 13,600 yuan/tón, pẹ̀lú iye owó tó jẹ́ 700 yuan/tón ní oṣù náà. Ní ìbámu pẹ̀lú ipò ìṣòwò náà, àtúnṣe nínú ìsopọ̀ ìṣòwò náà sábà máa ń wáyé ní báyìí, nígbà tí iye owó tí a ń rà ní ọjà ìgbàlódé jẹ́ àròpín. Láìpẹ́ yìí, àwọn ilé iṣẹ́ irin tí wọ́n ń ṣe pàtàkì ní Qingshan àti Delong kò tíì pín ọjà púpọ̀. Yàtọ̀ sí èyí, wọ́n ti kó àwọn ọjà náà jọ dé ìwọ̀n kan nínú àyíká tí owó ọjà ń pọ̀ sí i, èyí sì mú kí iye owó ọjà náà dín kù lọ́nà tó ṣe kedere.
Ní ìparí oṣù kẹrin àti oṣù karùn-ún, kò ṣe kedere bóyá owó irin alagbara àti àwọn ilé iṣẹ́ irin yóò máa pọ̀ sí i. Nítorí pé ètò ìkójọpọ̀ ọjà lọ́wọ́lọ́wọ́ kò tíì parí ìyípadà rẹ̀, ó ṣe pàtàkì láti máa mú kí iye owó pọ̀ sí i. Síbẹ̀síbẹ̀, iye owó gíga lọ́wọ́lọ́wọ́ ti fa ìdàgbàsókè tó lágbára nínú ewu. Bóyá a lè gbé àwọn ewu náà lọ láti ṣàṣeyọrí ìyípadà tó dára nílò ọgbọ́n àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pípéye ti “àwọn ìtàn àròsọ”. Lẹ́yìn tí a bá ti pa ìkùukùu run, a lè rí àwọn ìpìlẹ̀ iṣẹ́ náà. Ìṣètò iṣẹ́ àgbékalẹ̀ àwọn ilé iṣẹ́ irin ṣì wà ní ìpele gíga, ìbéèrè àbájáde kò tíì pọ̀ sí i ní pàtàkì, àti pé ìtakora láàárín ìpèsè àti ìbéèrè ṣì wà. A retí pé ìtẹ̀síwájú iye owó irin alagbara lè yípadà gidigidi ní àkókò kúkúrú, àti pé iye owó irin alagbara ní àárín àti ìgbà pípẹ́ lè padà sí ìpìlẹ̀ kí ó sì padà sí ìsàlẹ̀ lẹ́ẹ̀kan sí i.
Ọpọn Irin Alagbara BPE Giga
BPE dúró fún ohun èlò ìtọ́jú bioprocessing tí American Society of Mechanical Engineers (ASME) ṣe àgbékalẹ̀. BPE gbé àwọn ìlànà kalẹ̀ fún ṣíṣe àwọn ohun èlò tí a lò nínú ṣíṣe bioprocessing, àwọn ohun èlò ìtọ́jú oníṣègùn àti ti ara ẹni, àti àwọn ilé iṣẹ́ mìíràn tí wọ́n ní àwọn ohun èlò ìtọ́jú tó yẹ. Ó bo àwòrán ètò, àwọn ohun èlò, ṣíṣe, àyẹ̀wò, ìwẹ̀nùmọ́ àti ìwẹ̀nùmọ́, ìdánwò, àti ìwé ẹ̀rí.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-29-2024
